Alex Smith

Alex Smith

Alexander Douglas Smith[1][2] (an haife shi a watan Mayu a ranar 7, 1984) tsohon ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne na Amurka wanda ya taka leda a gasar ƙwallon ƙafa ta ƙasa (NFL) na lokutan 16. Smith ya buga wasan ƙwallon ƙafa na kwaleji tare da Utah, yana samun karramawar ƙungiyar farko ta Ba-Amurke kuma ya lashe 2005 Fiesta Bowl a matsayin babba. San Francisco 49ers ya zaɓe shi da farko gabaɗaya a cikin 2005 NFL Draft.[3][4]

Wannan Muƙalar guntuwa ce: tana buƙatar a inganta ta, kuna iya gyara ta.
  1. https://www.pro-football-reference.com/boxscores/201712030nyj.htm
  2. https://www.nfl.com/news/washington-qb-alex-smith-leg-questionable-to-return-dwayne-haskins-in
  3. https://www.espn.com/nfl/story/_/id/31010113/washington-football-team-releases-quarterback-alex-smith
  4. http://www.mercurynews.com/49ers/ci_19785290

From Wikipedia, the free encyclopedia · View on Wikipedia

Developed by Nelliwinne