Aremu Afolayan

Aremu Afolayan
Rayuwa
Haihuwa Ebute Metta, 2 ga Augusta, 1980 (44 shekaru)
Mazauni Abuja
Ƴan uwa
Ahali Kunle Afolayan
Sana'a
Sana'a jarumi
Aremu Afolayan

Aremu Afolayan (An haife shi a watan Agusta 2, 1980) ɗan wasan fina-finan Najeriya ne kuma ɗan'uwan Kunle Afolayan, fitaccen jarumin fina-finan Najeriya kuma darakta kuma ɗan kasuwa wanda ya sami lambar yabo.[1][2]

  1. "'Why I don't star in my brother's films' – Aremu Afolayan". Nigerian Entertainment Today. Archived from the original on 2016-05-14. Retrieved 2016-04-27.
  2. Gbenga Bada. "Kunle Afolayan's brother lambasts Oga Bello, Yinka Quadri, others for campaigning for politicians". Pulse. Archived from the original on 2016-02-03. Retrieved 2016-01-28.

From Wikipedia, the free encyclopedia · View on Wikipedia

Developed by Nelliwinne