Asim Azhar

Asim Azhar
Rayuwa
Haihuwa Karachi, 29 Oktoba 1996 (28 shekaru)
ƙasa Pakistan
Ƴan uwa
Abokiyar zama Merub Ali (en) Fassara
Ahali RAAMIS ALI (en) Fassara
Sana'a
Sana'a singer-songwriter (en) Fassara
IMDb nm8344687

Asim Azhar (Urdu: عاصم اظہر‎; an haife shi a ranar 29 ga watan Oktoba, na shekarar 1996) mawaƙi ne ɗan ƙasar pakistan, marubucin waƙa, mawaƙin music kuma ɗan wasan kwaikwayo. Ya fara aikinsa a matsayin mawaƙi a YouTube, yana maye waƙoƙin Yammacin zamani kafin ya zama mutum na jama'a.[1]

  1. Rehman, Maliha (18 November 2018). "THE ICON INTERVIEW: ASIM AZHAR'S LIFE LESSONS". Dawn.

From Wikipedia, the free encyclopedia · View on Wikipedia

Developed by Nelliwinne