Broadgate

Broadgate

Bayanai
Iri building complex (en) Fassara
Ƙasa Birtaniya
Mulki
Tsari a hukumance joint venture (en) Fassara
Mamallaki British Land (en) Fassara da GIC Private Limited (en) Fassara
broadgate.co.uk
Broadgate Circle

Broadgate babba ne, 32 acres (13 ha) ofishi da kuma kantin sayar da kayayyaki a cikin Bishopsgate Ba tare da yankin birnin London ba. Biritaniya Land ne da GIC kuma Savills ne ke sarrafa ta. [1]

Ƙasar tana cikin ɓangaren gabashin birnin gabas, a waje da layin katangar tsaro da aka rasa a yanzu, kuma gabas na tsohon Moorfields ; wani yanki na birnin wanda galibi ana bayyana shi a matsayin wani yanki na Gabashin Ƙarshen London .

Asalin mai haɓakawa shine Rosehaugh Stanhope : haɗin gwiwa na Bovis / Tarmac Construction ne ya gina shi kuma shine babban ci gaban ofishi a London har zuwan Canary Wharf a farkon shekara ta alif ɗari tara da casa'in 1990s. An tsara tsarin asali na Arup Associates, Team 2, wanda Peter Foggo ya jagoranta, wanda daga baya ya bar Arup ya kafa nasa aikin Peter Foggo Associates, inda ya kammala aikin farko na ayyukan sa .

Broadgate Circle fili ne na jama'a/Mutane a tsakiyar Broadgate Estate. Circle wani yanki ne na ƙirar asali ta Arup Associates kuma ƙungiyar ta sake tsara shi a cikin shekara ta dubu biyu da goma sha biyar 2015. Maɓalli na tsarin mulkin mallaka, wanda aka kafa na ginshiƙan travertine guda hamsin da huɗu 54, an kiyaye shi kuma an sabunta wuraren tallace-tallace da wasan kwaikwayo na amphitheater kuma an sanya su cikin sauƙi. A duk shekara shekara ana amfani da sararin samaniya don ayyuka da yawa.

  1. "Savills acquires British Land's third-party property management portfolio". Savills.

From Wikipedia, the free encyclopedia · View on Wikipedia

Developed by Nelliwinne