Frank Fabra | |||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
Rayuwa | |||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
Haihuwa | Nechí (en) , 22 ga Faburairu, 1991 (33 shekaru) | ||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
ƙasa |
Kolombiya Argentina | ||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
Karatu | |||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
Harsuna | Yaren Sifen | ||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
Sana'a | |||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
Sana'a | ɗan wasan ƙwallon ƙafa | ||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
| |||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
Muƙami ko ƙwarewa | Mai buga baya | ||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
Lamban wasa | 24 | ||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
Tsayi | 172 cm | ||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
IMDb | nm8927254 |
Frank Yusty Fabra Palacios (an haife shi a ranar 22 ga watan Fabrairu, shekarar 1991) ɗan ƙwallon ƙafa ne, ɗan ƙwallan ƙwallon Colombia wanda ke taka leda a hagu don ƙungiyar ƙwallon ƙafa ta Primera División ta Boca Juniors .
Ya fara aikinsa tare da Envigado, wanda ya fara aiki a cikin shekarar 2010. Ya kuma shiga Deportivo Cali a shekara ta dubu 2014, inda ya kasance daga cikin tawagar da ta ci Apertura ta shekarar 2015. Bayan ɗan gajeren rubutu a Independiente Medellín, Fabra ya sanya hannu kan Boca Juniors kan yarjejeniyar shekaru uku.
Fabra ya fara buga wa kasarsa ta Colombia wasa ne a shekarar 2015, kuma yana daga cikin 'yan wasan da suka zo na uku a gasar Copa América Centenario .