Journey to Jamaa

Journey to Jamaa
Asali
Lokacin bugawa 2011
Asalin suna Journey to Jamaa
Asalin harshe Turanci
Characteristics
External links

Journey to Jamaa (Wanda kuma aka sake shi azaman Jamaa ) ɗan gajeren fim ne na 2011 na ƙasar Uganda da wasan kwaikwayo na iyali (kimanin tsawon mintuna 42) dangane da gaskiyar labarin marayu biyu na AIDS na Uganda waɗanda suka yi balaguro na ban mamaki suka ɗauki akwati mai ban mamaki a kan ƙafafun. Wani lokaci ana kiranta (Hanyar zuwa) Jamaa, Michael Landon, Jr. ne ya ba da umarni da kuma wasan kwaikwayo Brian Bird ya rubuta. Ya samu nadin nadi 3 a gasar Fina-Finan Afirka karo na 8 .[1]

  1. "Journey to Jamaa: Nominated for African Movie Academy Awards". womenofvision.org. Retrieved 24 September 2014.

From Wikipedia, the free encyclopedia · View on Wikipedia

Developed by Nelliwinne