Juan Izquierdo

Juan Izquierdo
Rayuwa
Cikakken suna Juan Manuel Izquierdo Viana
Haihuwa Nuevo París (en) Fassara da Montevideo, 4 ga Yuli, 1997
ƙasa Uruguay
Mutuwa Albert Einstein Israelite Hospital (en) Fassara, 27 ga Augusta, 2024
Yanayin mutuwa  (cardiac arrest (en) Fassara)
Karatu
Harsuna Yaren Sifen
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
Liverpool F.C. (Montevideo) (en) Fassara-
Atletico de San Luis (en) Fassara-
  Club Nacional de Football (en) Fassara-
  Montevideo Wanderers Fútbol Club (en) Fassara-
  C.A. Cerro (en) Fassara2018-2019
  Club Atlético Peñarol (en) Fassara2019-2024
 
Muƙami ko ƙwarewa Mai buga baya
centre-back (en) Fassara

Juan Manuel Izquierdo Viana (4 Yuli 1997 - 27 Agusta 2024) ƙwararren ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne ɗan ƙasar Uruguay wanda ya taka leda a matsayin mai tsaron baya. Ya buga wasanni 111 ,na Primera División na Uruguay don Cerro, Peñarol, Montevideo Wanderers, Liverpool da Nacional, inda ya lashe gasar a 2022 da 2023 na kungiyoyi biyu na karshe, bi da bi. Ya kuma taka leda a takaice a gasar MX na Mexico don Atlético San Luis a cikin 2021. Izquierdo ya mutu yana da shekaru 27, bayan ya fadi saboda ciwon zuciya a lokacin wasan Copa Libertadores a São Paulo.[1]

  1. https://espanol.eurosport.com/futbol/juan-izquierdo_prs486309/person.shtml

From Wikipedia, the free encyclopedia · View on Wikipedia

Developed by Nelliwinne