Kernkraft 400

Kernkraft 400
single (en) Fassara da song (en) Fassara
Bayanai
Bangare na Leichenschmaus (en) Fassara
Ƙasa Tarayyar Amurka
Nau'in Techno
Mai yin wasan kwaikwayo Zombie Nation (en) Fassara
Lakabin rikodin International DeeJay Gigolo Records (en) Fassara
Ranar wallafa 15 ga Maris, 1999
Distribution format (en) Fassara CD single (en) Fassara
Has characteristic (en) Fassara debut single (en) Fassara

Kernkraft 400 " ( Turanci : Ƙarfin Nukiliya 400) waƙa ce da mawaƙin fasaha na Jamus Zombie Nation ya yi kuma na farko daga kundi na farko na 1999 Leichenschmaus . Remix ne na waƙar SID "Star Dust" na David Whittaker, daga wasansa na 1984 Commodore 64 Lazy Jones . Ko da yake ba a fara ba da izinin samfurin ba, an biya Whittaker jimlar da ba a bayyana ba daga Aljan Nation.

An ba da shi azaman guda ɗaya a cikin Oktoba 1999, "Kernkraft 400" ya kai lamba 22 a Jamus a cikin Fabrairu 2000 kuma ya zama babban-10 da aka buga a Flanders da Netherlands bayan watanni da yawa. A watan Satumba, waƙar da aka yi baƙar fata da kuma kololuwa a lamba biyu akan Chart Singles na Burtaniya, ya rage a can har tsawon makonni biyu, kuma ya sami takardar shaidar platinum daga Masana'antar Watsa Labarai ta Burtaniya (BPI) don tallace-tallace da rafuka na akalla 600,000 raka'a. A Amurka, waƙar ta kai kololuwa a lamba 99 akan taswirar <i id="mwHw">Billboard</i> Hot 100 .

Ana amfani da "Kernkraft 400" azaman waƙar wasanni a filayen wasanni (irin su ƙwallon ƙafa na Amurka, ƙwallon ƙafa, ƙwallon kwando, kwando, da hockey ) a duk faɗin duniya kuma an ba da lambar ta takwas ta Wasannin Wasanni a cikin jerin "Top 10". Wakoki na Stadium".


From Wikipedia, the free encyclopedia · View on Wikipedia

Developed by Nelliwinne