Kofi Adjorlolo

Kofi Adjorlolo
Rayuwa
Haihuwa Keta, 14 ga Yuni, 1956 (68 shekaru)
ƙasa Ghana
Karatu
Makaranta Keta Senior High Technical School (en) Fassara
Harsuna Turanci
Sana'a
Sana'a jarumi da mai tsara fim
Muhimman ayyuka Heart of Men (fim)
Agony of Christ
Ties That Bind (fim)
Adesuwa
Single and Married
A Northern Affair
Code of Silence
Falling
Ghana Must Go (en) Fassara
Aloe Vera (film)

Kofi Adjorlolo (an haife shi a ranar 23 ga watan Maris 1956 a Keta) ɗan wasan kwaikwayo ne kuma furodusa ne ɗan ƙasar Ghana.

An zaɓe shi sau ɗaya a matsayin Mafi kyawun Jarumi a Matsayin Jagora a Kyautar Fina-Finan Ghana, da kuma sau huɗu a Mafi kyawun Jarumi a Matsayin Taimako, a Kyautar Fina-Finan Ghana, Kyautar Fina-Finan Afirka, da Kyautar Kyautar Masu kallo na Magic Viewers. Daga cikin kyaututtukan da ya samu akwai lambar yabo ta International Golden Image award daga shugabar Laberiya na lokacin Ellen Johnson Sirleaf,[1] da kuma fitaccen jarumin wasan kwaikwayo a gasar fina-finan Ghana ta 2011.

  1. "Kofi Adjorlolo, Osu Mantse honoured in Liberia". Ghana Web. 24 July 2017. Archived from the original on 24 April 2019. Retrieved 24 November 2018.

From Wikipedia, the free encyclopedia · View on Wikipedia

Developed by Nelliwinne