![]() | |||
---|---|---|---|
| |||
Rayuwa | |||
Haihuwa |
Terengganu (en) ![]() | ||
ƙasa | Maleziya | ||
Sana'a | |||
Sana'a | ɗan siyasa | ||
Imani | |||
Addini | Musulunci | ||
Jam'iyar siyasa |
United Malays National Organisation (en) ![]() |
Datuk Mohd Jidin bin Shafee (an haife shi a ranar 4 ga watan Afrilun 1957), ɗan siyasan ƙasar Malaysia ne. Datuk Mohd Jidin bin Shafee Malaysian Ya kasance memba na majalisar dokokin Malaysia na tsawon lokaci guda na mazabar Setiu a Terengganu, Malaysia daga 2008 zuwa 2013. Majalisar dokokin Malaysia Setiu Terengganu Mohd Jidin kuma tana riƙe da kujerar Permaisuri a Majalisar Dokokin Jihar Terengganu sau uku (1995-1999, 2004-2008 da 2013-2018). Majalisar Dokokin Jihar Permaisuri ta Terengganu Tsawon lokacin da ya yi a majalisar, wanda ya haɗa hada da wani lokaci a matsayin memba na Majalisar Zartarwa ta Jiha,[1] an katse shi a shekarar 2008 lokacin da aka zabe shi a majalisar dokokin Malaysia don kujerar Setiu. Majalisar dokokin Malaysia Setiu Ya koma Majalisar Jiha a zaben 2013, a cikin tsohon kujerarsa na Permaisuri, kuma an sake naɗa shi a Majalisar Zartarwa tare da alhakin yawon buɗe bude ido, bayanai, sadarwa da al'adu.[2]
An ba shi taken Datuk a shekara ta 2007.