Montassar Talbi

Montassar Talbi
Rayuwa
Cikakken suna Montassar Omar Talbinho
Haihuwa Faris, 26 Mayu 1998 (26 shekaru)
ƙasa Faransa
Tunisiya
Karatu
Harsuna Faransanci
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
Espérance Sportive de Tunis (en) Fassara-
 
Muƙami ko ƙwarewa Mai buga baya
Tsayi 190 cm
Montassar Talbi

Montassar Omar Talbi (an haife shi a shekara ta alif 1998) shi ne ɗan wasan ƙwallon ƙafa na ƙasar Tunisiya wanda ke taka leda a matsayin mai tsaron baya ga kulob din Rubin Kazan na Rasha da kuma ƙungiyar ƙwallon ƙafa ta Tunisia.[1]

  1. Football (Sky Sports)". SkySports

From Wikipedia, the free encyclopedia · View on Wikipedia

Developed by Nelliwinne