Musa Musa

Musa Musa
Member of the Dewan Rakyat (en) Fassara

Rayuwa
Haihuwa 14 Oktoba 1959 (65 shekaru)
ƙasa Maleziya
Karatu
Makaranta Universiti Malaya (en) Fassara
Sana'a
Sana'a ɗan siyasa da ɗan jarida
Imani
Addini Musulunci
Jam'iyar siyasa Malaysian Islamic Party (en) Fassara
hoton musa musa

Datuk Husam bin Musa (Jawi: حسام بن موسى; an haife shi a ranar 14 ga watan Oktoba shekara ta alif 1959) ɗan siyasan Malaysia ne wanda ya yi aiki a matsayin Mataimakin Shugaban Jam'iyyar National Trust Party (AMANAH), jam'iyya mai haɗin gwiwar adawa ta Pakatan Harapan (PH) kuma Sanata daga watan Satumba shekara ta, 2018 zuwa watan Satumba shekarata 2021.[1]

  1. "Husam Musa sworn in as senator". Bernama. Malaysiakini. 3 September 2018. Retrieved 3 September 2018.

From Wikipedia, the free encyclopedia · View on Wikipedia

Developed by Nelliwinne