Nasir Zangon-Daura

Nasir Zangon-Daura
Rayuwa
ƙasa Najeriya
Sana'a
Sana'a ɗan siyasa

Nasiru Sani Zangon Daura ɗan siyasan Najeriya ne kuma Sanata mai wakiltar mazaɓar Katsina ta Arewa a majalisar dattawa ta 10. An zaɓe shi a matsayin ɗan majalisar wakilai mai wakiltar mazaɓar Zango/Baure na jihar Katsina a kan tikitin jam'iyyar All Progressives Congress, APC. [1] [2]

  1. "Why We Fought On The Floor Of The House Of Reps Today - Zangon Daura | Sahara Reporters". saharareporters.com. Retrieved 2023-04-25.
  2. Benjamin, Isaiah (2022-11-22). "2023: Youths Disagree With Zangon Daura Over Support For Presidential Candidate" (in Turanci). Retrieved 2023-04-25.

From Wikipedia, the free encyclopedia · View on Wikipedia

Developed by Nelliwinne