![]() | |
---|---|
![]() | |
Rayuwa | |
Cikakken suna | Stephanie Nicole Garcia-Colace |
Haihuwa | San Diego, 21 Nuwamba, 1983 (41 shekaru) |
ƙasa | Tarayyar Amurka |
Ƴan uwa | |
Abokiyar zama |
Artem Chigvintsev (en) ![]() |
Ma'aurata |
Artem Chigvintsev (en) ![]() John Cena Dolph Ziggler (en) ![]() |
Ahali | Brie Bella |
Karatu | |
Makaranta |
Grossmont College (en) ![]() |
Harsuna | Turanci |
Sana'a | |
Sana'a |
professional wrestler (en) ![]() ![]() |
Nauyi | 57 kg |
Tsayi | 168 cm |
Kyaututtuka | |
Imani | |
Jam'iyar siyasa |
Democratic Party (en) ![]() |
IMDb | nm3042731 |
Stephanie Nicole Garcia-Colace [1] (an haife ta a watan Nuwamba 21, 1983), wanda aka sani da ƙwarewa kamar Nikki Garcia, ɗan wasan talabijin ne na Amurka kuma ƙwararren ɗan kokawa. A halin yanzu an sanya hannu a WWE inda take yin wasa a ƙarƙashin sunan zobe Nikki Bella. A halin yanzu ita ce jagorar wasan kwaikwayo A cikin 2007, Garcia ya rattaba hannu tare da WWE kuma an sanya shi zuwa filin kokawa na ci gaba na Florida tare da 'yar'uwar ta tagwaye Brie, wanda ya kafa duo The Bella Twins. Ta fara fitowa don alamar SmackDown a cikin 2008.[8] Ita ce Gwarzon WWE Divas sau biyu tare da mulkinta na biyu na kwanaki 301 shine mafi tsayin sarauta don taken da ba a taɓa gani ba. An shigar da ita da Brie cikin WWE Hall of Fame a cikin 2021 a matsayin Bella Twins. Hakanan a lokacinta a WWE, ta yi tauraro a cikin jerin shirye-shiryen TV na gaskiya, Total Divas, kuma ita da Brie sun sami nasu juzu'i, Total Bellas. A cikin ƴan shekarunta na ƙarshe a WWE, ta yi bayyanuwa ne kawai, amma ta zama jakadiyar kamfanin. Bayan kwangilarta da WWE ta ƙare a cikin 2023, Nikki da Brie sun yi ritaya da sunan sunan "Bella" kuma suka koma sunan budurwar su ta doka ta "Garcia" da fasaha, suna maido da kansu a matsayin Garcia Twins.
Garcia ya zaba No. 1 a Pro Wrestling Illustrated's Female 50 a watan Nuwamba 2015, [2]kuma an kira shi Diva na Year ta Rolling Stone a watan Disamba 2015.[3] Ta kuma lashe lambar yabo ga Zaɓaɓɓun 'yan wasa tare da 'yar uwarta a Teen Choice Awards a cikin 2016.