Roberto De Zerbi

Roberto De Zerbi
Rayuwa
Haihuwa Brescia (en) Fassara, 6 ga Yuni, 1979 (45 shekaru)
ƙasa Italiya
Harshen uwa Italiyanci
Karatu
Harsuna Italiyanci
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa da association football manager (en) Fassara
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
  Italy national under-20 football team (en) Fassara1998-199942
  AC Monza (en) Fassara1998-199990
  A.C. Milan1998-200100
  Como 1907 (en) Fassara1999-200060
Calcio Padova (en) Fassara1999-2000235
U.S. Avellino 1912 (en) Fassara2000-200160
Calcio Lecco 1912 (en) Fassara2001-200270
Calcio Foggia 1920 (en) Fassara2002-20045618
S.S. Arezzo (en) Fassara2004-2005274
  Catania FC (en) Fassara2005-2006357
  SSC Napoli (en) Fassara2006-2010333
Brescia Calcio (en) Fassara2008-2008171
U.S. Avellino 1912 (en) Fassara2008-2009155
CFR Cluj (en) Fassara2010-2012228
Trento Calcio 1921 (en) Fassara2013-2013103
 
Muƙami ko ƙwarewa Mai buga tsakiya
Nauyi 67 kg
Tsayi 175 cm
roberto de zerbi

Roberto De Zerbi (Italian pronunciation: [roˈbɛrto de dˈdzɛrbi]; an haifeshi ranar 6 ga watan Yuni, 1979) ƙwararren mai horar da ƙwallon ƙafa ne ɗan ƙasar Italiya kuma tsohon ɗan wasa wanda shine babban kocin ƙungiyar ƙwallon ƙafa ta Brighton & Hove Albion[1]

  1. https://web.archive.org/web/20210524081212/https://www.legaseriea.it/uploads/default/attachments/comunicati/comunicati_m/7869/files/allegati/7933/cu131.pdf Lega Serie A. 22 January 2019. p. 5. Archived from the original (PDF) on 24 May 2021. Retrieved 6 December 2020.

From Wikipedia, the free encyclopedia · View on Wikipedia

Developed by Nelliwinne