Van Halen na III | |
---|---|
Van Helen (mul) ![]() | |
Lokacin bugawa | 1998 |
Distribution format (en) ![]() |
music streaming (en) ![]() |
Characteristics | |
Genre (en) ![]() |
hard rock (en) ![]() |
Harshe | Turanci |
Record label (en) ![]() |
Warner Bros. Records (mul) ![]() |
Description | |
Ɓangaren |
Van Halen's albums in chronological order (en) ![]() |
Samar | |
Mai tsarawa |
Mike Post (en) ![]() |
Samfuri:Infobox albumVan Halen III shi ne kundi na goma sha ɗaya na ƙungiyar mawaƙa ta Amurka Van Halen, wanda aka saki a ranar 17 ga Maris, 1998, ta Warner Bros. Records. Mike Post da Eddie Van Halen ne suka samar da shi, shi ne kundi na farko na ƙungiyar a cikin shekaru uku bayan Balance (1995), kundi na studio kawai na ƙungiyar don nuna mai ba da labari mai suna Gary Cherone, kuma na ƙarshe don nuna bassist Michael Anthony, wanda kawai ya bayyana a cikin uku daga cikin waƙoƙin kundin yayin da sauran sassan bass ɗin Eddie Van Hal en buga su; ɗansa Wolfgang ya maye gurbin Anthony a kan yawon shakatawa da rikodin da suka biyo baya. Eddie Van Halen ya shiga cikin samar da kundin, kayan aiki da rubuce-rubuce sun haifar da wasu, ciki har da Anthony, don la'akari da Van Halen III fiye da aikin solo fiye da ƙoƙarin ƙungiyar hadin gwiwa. Tsayawa a cikin minti 65, Van Halen III shine mafi tsawo album din su.
Kundin ya kai No. 4 a Amurka kuma ya sami matsayi na Zinariya, amma ya kasance takaici na kasuwanci ga ƙungiyar, wanda kundin sa huɗu da suka gabata duk sun kasance masu taswirar, masu sayar da platinum da yawa, kodayake jagorancin "Without You" ya yi kyau a rediyo. Har ila yau, masu sukar da magoya baya sun kasance marasa kyau, tare da sukar da aka tsara a rubuce-rubucen waƙoƙin, samarwa, wasan kwaikwayo na ƙungiyar da tsawon. Karɓar karɓar ba tare da daɗewa ba ya dakatar da aiki a kan kundi na gaba tare da Cherone, wanda ya tashi ba da daɗewa yake. Van Halen III shi ne kundi na karshe na ƙungiyar na shekaru goma sha huɗu har zuwa dawowarsu ta 2012 A Different Kind of Truth .